เจอกับตัวจนได้ ร้านเบาะชื่อดังในตำนาน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ร้านสยามแก๊ส, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    แจ่มครับมาเตือนกัน

2. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ถ้าเป็นไปได้ ยอมเสียตังเพิ่มอีกนิด หา รางตรงรุ่นมาใส่เลย แหล่มแน่นอน

3. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    แจ้ง ตม.เลยคร้าบบบ เพราะแรงงานเป็นคนต่างด้าววว อิอิ งานเลยหยาบมาก.....

4. platongtato

platongtato New Member Member

118
    4
    0
    สงสัยเจ๊อยากตาย!!

5. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    เจ๊แกไม่เสร็จเลยอารมย์ค้างมั้งครับ

6. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ใครไปขุดมาเนี่ย ไม่เห็นกระทู้นี้นานแล้วนะ แต่ก้อดีครับ ดันๆไว้

---------- Post added at 10:52:23 ---------- Previous post was at 10:52:06 ----------

ใครไปขุดมาเนี่ย ไม่เห็นกระทู้นี้นานแล้วนะ แต่ก้อดีครับ ดันๆไว้

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยังไม่เจ๊งอีกเหรอเนี๊ย

8. zaji

zaji New Member Member

35
    1
    0
    กาทู้ในตำนาน *0*

9. s4vana

s4vana New Member Member

38
    0
    0
    ใครบอกหลังแข็ง ปรับเอนนอนไม่ได้ 55+ ร้านนี้แหละปรับได้ ผมเห็นร้านเบาะตรงจรัญ อ่ะครับช่วงประมาณลงสะพานข้ามแม่นํามาแล้วไม่รู้ว่าทำดีป่าว

10. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ก่อนปีใหม่ แวะเข้าไปดูครับ ร้านยังอยู่ดี แถมมีรถแต่งมาจอดรอคิวติดตั้งกัน 4-5 คัน นั่งรอกันสลอดเลย ไม่รู้ทำไมอยู่ได้ กิจการดีอยู่

เข้าไปถามราคาเล่นๆ มีทั้ง 6.5 พัน - 2 หมื่น ส่วนคนงานนั้น ต่างด้าวล้วนๆ (คุยด้วย นึกว่า ลูลู่ โปงลาง) :D:D:D

ส่วนคนขาย เห็นเราไม่ตั้งใจซื้อ ก็ไม่สนใจเราเลยครับ

เดินเลยไปร้านเฮีย ร้านเล็กๆ อัธยาศรัยดีกว่าครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไร ชวนคุยเรื่องอื่นได้อีก 6 พันทุกแบบ ติดตั้งฟรี เดือนหน้า แต๊ะเอียออก น่าจะอุดหนุนร้านนี้ครับ :D

11. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    หาเบาะเก่าๆ ที่เค้าทิ้ง เยี่ยวใส่ให้ชุ่ม เอาไปให้มันหุ้มแล้วบอกเด๋วมาเอา อิอิ

12. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    จะว่าไป เด็กพม่ามันขาวดีเนอะ

13. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ผ่านอยู่หลายครั้งเหมือนนะร้านนี้ขอบคุณครับที่บอกกัน
    จะได้ไม่ไปเหยีบร้านมัน ร้านก็ใหญ่สินค้าก็ดูดีไม่น่าบริการแย่เลยเนอะ

14. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    วันนั้นผมเอาเบาะหัวตาข่ายไปให้มันซ่อมเฟืองที่ตรงลูกบิดมันหลวม แม่งเอาค้อนไปตอกที่ลูกบิดยังไม่ถึงสิบทีเลยคับเสร็จแล้ว คาวนี้แน่นเลย ผมเลยถามเจ็ว่าเท่าไหร่ เจ๊มันบอกว่า 500บาท ผมก็ยืนงงไปแปบนึง ทั้งๆที่ผมก็ยืนดูลูกน้องเจ๊มันทำอยู่ใช้เวลาไม่ถึง 5นาทีเลย 500บาท เจ๊แม่งใช้สมองส่วนไหนคิดก็ไม่รู้ แล้วผมต่อราคามันยังไม่ยอมลดให้ผมเลย แม่งโคตรหน้าเงินเลย

15. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    สวัสดีครับคุณ คนเราจะบังเอิญเหมือนกันอะไรขนาดนี้ครับ

ชื่อเก่งเหมือนกัน

แต่งรถเหมือนกัน

เล่นเวปนี้เหมือนกัน

รับจัดสวนเหมือนกัน

แปลกดีนะครับ

16. bo S10

bo S10 New Member Member

26
    0
    0
    ความคิดดีครับ:D

17. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ชอบจริงๆ คนแบบนี้ จะว่าไป เจ๊เขาก็เป็นคนจริงนะครับ พูดจริง ทำจริง ชอบๆ

18. st191

st191 New Member Member

23
    0
    0
    ดีนะที่เจอกระทู้ก่อน เกือบไปแระครับ

19. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    รถมาสด้าสวยดีครับ ช่วยลงรูปให้ดุเยอะๆได้ไหมครับ ใช่รุ่นนี้อยู่เหมือน นานจะเจอซักคัน เราพวก รถกลุ่มน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้