ใกล้สอบแล้วขยันอ่านหนังสือกานล่ะทุกคน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย กุ๊, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สู้ขอให้อ่านไปเข้าใจเยอะนะสู้ๆทุกคน

2. โห พระจอมจะสอบอีกแล้วหรอเนี่ย ของผมกว่าจะสอบก็มีนา นู่นแหละ เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ สู้ๆ ตอนปีใหม่จาได้เมากันให้เต็มที่แล้วก็ขี้เต็มกางเกงไปเลยครับพี่น้องครับ 555+

3. กุ๊

626
    12
    0
    555+จัดไป

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ผมสอบไปตัวนึงแล้วค้าบบบบ ทำไม่ได้ด้วยยยย

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เทอร์โมเป่านัท...........เต้โคตรบู่เลยอ่ะ

6. กุ๊

626
    12
    0
    ขอพลังจงสถิตอยู่กับตัวท่าน

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น้องๆดีอ่า สอบก่อนปีใหม่ พี่ซิ หลังปีใหม่เลย เปิดมาปุ๊ป สอบปั๊ป เที่ยวม่ายหนุกเลย เศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้