ใครไป soup up บ้าง (เขียนถูกป่าววะ)

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 27 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครจาไปงาน soup up บ้างอ่ะครับ งานใหญ่ๆอย่างนี้ น่าจะไปกันเยอะๆ นะครับ อยากไปมากแต่ยังไม่แน่ใจเลยว่าจะไปได้รึป่าว ได้ข่าวมาว่ารถ "ช่างญา" ทำไม่ทันครับ ถ้าเป็นจิงก็น่าเสียดายอย่างแรงเลยครับพี่น้องครับ ถ้าใครจาปายก็โทรมาบอกกันบ้างนะครับอยากไปครับ

1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะน้อง souped up

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ฝากดู อีโว สีแดงด้วยนะคะ อิอิ

3. กุ๊

626
    12
    0
    อดไปแน่เลยเพราะใจมันหลงเสน่ห์รถเซอกิสแล้วอ่ะ ทามงายดี
    ตั้งแต่ไปงานบางแสนก็กู่ไม่กลับแล้ว

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆ มานเปงโรคติดต่ออ่านู๋กุ๊

วันนี้ที่คลอง 5 รถช่างญาก้อหมุนอีกแว้ว

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ปีนี้ช่างญาดวงไม่ดีเลยนะครับ

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    คนชวนมันดันไม่ไป..

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ลืมคับว่ามีงาน มัวไปเดินอยู่มอเตอร์เอ็กโป

เอ่อ รถช่างญาคันชมพูก็จอดอยู่ในงานคับผม ทั้งๆที่มันควรจะไปวิ่งอยู่คลอง 5 มากกว่า

เสียดายจิงๆ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    น่าเสียดายเนอะนู๋นัท แต่สังเกตุไหม ปีนี้เค้าเอารถแต่งมาโชว์เยอะดีนะ ถูกใจ อิอิ

9. กุ๊

626
    12
    0
    ไม่ได้ไปซักงานกำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้