งานปีใหม่ Club Si Thailand วันที่ 7/2/15 งานเริ่ม 18.00-5.00 (หนีด่าน) จัดที่ร้าน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya, 1 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    งานปีใหม่ Club Si Thailand วันที่ 7/2/15 งานเริ่ม 18.00-5.00 (หนีด่าน) จัดที่ร้าน https://www.facebook.com/Rabeangkhiangnam77 ระเบียงเคียงน้ำ 77 ปากเกร็ด (ฝั่งถนนชัยพฤก) เก็บค่าเข้างาน หัวล่ะ 500 บาท อาหาร+เครื่องดื่มที่ไม่ใช่เหล้า จับสลากปีใหม่ ของซิ่ง 300 บาทขึ้นไป จับสลากปีใหม ของฮา แล้วแต่ท่านเบยย *เหล้าเอามาไม่เสียค่าเปิด มีโซดาให้ *จบงานใครข้องใจใครอยากวิ่งกับใครบอกเดี้ยวจัดให้.. มาไม่ถูกติดต่อ ม๊อดดี้Kasit Jongjitt ม๊อดหึ่มNatapong Khumroonn ม๊อดก้องKong Jonee ลุงหนวดKamolpong Wanthawornprasertt ม๊อดเต้ยSornnarong Tephasdin Na Auyutayaa 081-820-2788 ใครจะไปรบกวนลงชื่อไว้ในกระทู้นี้นะจ้าาา แล้วพบกันค๊าบบ

1. ร้านติดแม่น้ำ บรรยากาศดีครับ ไปด้วยครับ

2. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    นอนร้านเลยได้มะครับ

3. 55555 ตามสะดวกเลยคุณนุ้ย 555

4. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    จะได้เอาเต๊นท์ไปด้วย 555

5. Icesice Silanat

Icesice Silanat Guest

0
    0
    0
    ผมอยากวิ่งกับ ยูเซนโบ้ล อะครับ จัดให้ผมด้วยนะครับ

6. Icesice Silanat ไอซ์ๆ สติลูกสติ

7. Hippy Art

Hippy Art Guest

0
    0
    0
    ค่อยไปถูกหน่อยคับ ทาวอินทาวไปไม่ถูก แหะๆ

8. ไม่ได้ไป Meeting นานเลย ครั้งนี้จะได้ไปมั้ยเนี่ย

9. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ไปค๊าบบ แคมเดี่ยวเกรียนๆ 555

10. Jack Ker

Jack Ker Guest

0
    0
    0
    ใกล้บ้านเลย เสียดายมีนัดแล้ว

11. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
  12. สมาชิกใหม่ใขอไปด้วยคราบบ ยังไม่รู้จักใคร แต่ก็จะไปเพื่อรู้จัก

13. ไปด้วยได้เปล่าาาาา ไปด้วยคนนน

14. Kanpong OM

0
    0
    0
    ไปเด้. PenBask Kub

15. ตามไปดึกๆได้ไหมครับ

16. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ไปครัชชชชชช

17. Kanpong OM

0
    0
    0
    Thanakit Athibai ครัชชพ่อง!!!!

18. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ง้าโถวตัวเทออออ

19. Kanpong OM

0
    0
    0
    อย่าลืมพาแฟนผมไปด้วยนะ Werayut Chutikunakorn Thanakit Athibai

20. ทานข้าวกันไป พูดคุยกันไป ชมวิวแม่น้ำไป มีฟามสุขสุดๆ ฮิ้วววว

21. Kanpong OM

0
    0
    0
    5วิกันไป เสร็จก็ซัดรถกันไป

22. Kanpong OM ดื่มด่ำธรรมชาติกันสักแปปได้ปะวะ

Kanpong OM แฟนคนเล็กพี่อ๋อมน่าจาไปไม่ได้อ่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้