ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ SI CLUB Thailand...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 8 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ SI CLUB Thailand ทุกท่านมากสำหรับมิตรภาพและความเป็นกันเองที่ตอนรับสมาชิกใหม่คนนี้ โดยเฉพาะ อาจารย์หึ่ม พี่อ๋อม คุณและ คุณโจ K24เจ้าของคลิปในตำนาน 555 มิตติ้งต่างจังหวัดทริปหน้า Red ลิตร2ขวดจัดไปตามสัญญาครับ ขอบคุณจากใจครับ

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    โชคดีจริงๆพี่คนนี้

2. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ได้2อย่างเบย555

3. มันบังเอิญผุดๆๆครับ^^

4. เอา Red ๆๆๆๆ

5. ดวงดีฝุดๆ

6. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ใส่ค้ำกับหางมาถ่ายรูปโชว์ด้วยน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้