เพื่อนพี่พี่น้องๆในกลุมคับไครผ่านเส้นนี้ สายนครสวรรค์-พิษณุโลก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพงศ์ ชาญณรงค์, 20 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนพี่พี่น้องๆในกลุมคับไครผ่านเส้นนี้ สายนครสวรรค์-พิษณุโลก เชิญเวะมาอุหนุกันได้นะครับพวกกันในคลับขี่nv อยุพิจิตรมา เปิดร้านมาอุดหนุกันได้เลยครับ สะดวกสะบายติดริมถนน ที่จอดรถกวาง ติดแยกทุ่งใหญ่ ถนนสายเอเชืยร จ.พิจิตร

1. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ผ่านมาบางกระทุ่ม ก็แวะที่ร้านผมมั้งนะครับ ;)

2. คับแถวไหนอะคับ

สมาชิก nv มีลด% ^_^ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้