ตอนนี้เบรคกลับมาลึกอีกแล้วต้องขับช้าและระมัดระวังแบบสุดๆ(เมื่อวานก็ไล่ลมว่าดีแล้วนะ)มีใ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 19 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้เบรคกลับมาลึกอีกแล้วต้องขับช้าและระมัดระวังแบบสุดๆ(เมื่อวานก็ไล่ลมว่าดีแล้วนะ)มีใครอยู่แถวนี้พอช่วยเหลือได้บ้าง

1. มันลึกแบบวืบๆเปล่า

2. ต้องเหยีบจนสุดถึงทำงาน

3. ตอนนี้ขับได้แค่80กลัวเบรคไม่อยู่รถประกันก็หมด

4. จับเบรกมือให้หมั้นเพื่อเวลาชุกเฉินคับ

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมว่าปั้มบนพวกลูกยางเบรคไปแล้วละ

6. อยู่ไหนแล้วครับ แวะมาพิมายก็ได้ครับ

7. ผมอยูปั้มปตท พยัคฆ์ครับ

8. ท่าน Thongchai Auphimai ส่งพิกัตที่เเน่นอนให้ท่าน หาดทราย สุขทวี ไปเลยครับเพื่อความรวดเร็ว

9. คอยเหยีบเบรคหนึ่งคน คลายน๊อตเบอร์8ที่คาลิปเปอร์อีกคน เติมน้ำมันให้เต็มให้คนในรถเหยีบเบรคแล้วปล่อยหรือเรียกว่าย้ำเบรคครับไปสักสิบครั้งแล้วเหยียบกดค้างไว้คนที่ล้อคลายน็อตเบอร์8ให้น้ำมันไหลออกจนหยุดแล้วขันเข้าไปใหม่ให้คนในรถย้ำเบรคแบบเดิมอีกแล้วเหยียบค้างไว้คนที่ล้อทำแบบเดิม ทำแบบนี้หลายๆรอบครับ ถ้าไล่หมดคนที่เหยียบเบรคในรถจะรู้สึกว่าเบรคมันจะสูงขึ้นครับลองไล่ทั้งสองล้อหน้าเลยครับ

10. นี่ครับพิกัดผมวิ่งตาม206มาครับ

11. ช่วยๆแกหน่อยคับ

12. ขณะนี้ 18:58น. เป็นไงบ้างหน่อ..? หาดทราย สุขทวี เนี่ย

มีรั่วแน่ๆ แบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้