NV60,000แพงมั้ยค่ะรถ 19ปี ทะเบียนขาด 2ปี ทำสีใหม่แต่มีรอยขีดข่วยเยอะ ไปต้องเดินใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เสริมสวยตุ๊ก เฟรนลี่ บิวตี้, 17 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    NV60,000แพงมั้ยค่ะรถ 19ปี ทะเบียนขาด 2ปี ทำสีใหม่แต่มีรอยขีดข่วยเยอะ ไปต้องเดินใหม่ หม้อน้ำรั่ว ฝาท้ายตัวล๊อคแตก เวลาขับเหมือนมีอะไรดังช่วงหลัง เกียร์หรือผ้าเบรคขัดๆ เค้าจะขายแต่เค้าบอกจะทำให้ ก็ยังลังเลยค่ะ ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะ ภายในเก่าด้วย

1. ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจล้วนๆครับ

2. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    แพงนะถ้ายังต้องเอามาเก็บงาน

3. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    แพงอิกเสียง

4. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    แต่ของผม 1,000,000 นึงก็ไม่ขายคับ ผมไม่ขายคนในครอบครัว ^_^

5. สวยๆเเบบจบไม่ต้องเก็บเลย ราคาไม่เกิน 75K

6. 55555 แต่น้องเค้าซื้อมา35,000 ทำสี10,000ภายในเดิมๆ ต่อเค้าก็ไม่ขายรถจอดเฉยๆไม่ขับเลย

7. ชอบnvรถในฝันตั้งแต่ออกใหม่ๆ แต่แฟนไม่ชอบ แฟนบอกถ้าได้ถูกก็จะเอา

8. แพงครับ กำเงินสัก 5-60,000 รอจังหวะดีๆ น่าจะหารถจบๆได้ครับ

9. สะภาพดังกล่าว..อย่าให้เกิน3kเชียว ไม่งั้นเข้าข่าย"เเพงจังกรู"

10. 555555ขอบคุณทุกคนคร้า

11. อยากได้ NV หรอครับ หาอะไรมาแลกครับ เป็นรถมอเตอร์ไซด์ก็ได้ครับ ตั้งไว้45000 บาท ติดแก๊สใต้กระบะ

12. คุ้มๆ..เลยตัวเนี่ยหากเน้นขนของ ออกตลาดนัด

13. ทรงแบบพี่ข้างบน ราคาแบบพี่ข้างบนน่าคบหาครับ

14. โหย ผิดที่เราเจอกันช้าไป ..... เอาคันนี่มาแล้ว 27000 ทำไป4000+แระ 555 ตอนนี่รอคาบูมาส่งก่ะภายในอีกเยอะเลยยาง ทำไปเรือยๆ กลายเป็นงานอดิเรก ของผมไปแระ อิอิ กำลังวางโครงการ ติดเคฟล่าสีเขียนอยู่ ไม่มีตังทำสี.......

15. NV ประโยชน์เยอะมาก เข็นของได้เยอะ

16. ชอบNVมากๆๆแต่ต้องแบ่งออกบ้างไม่มีที่จอด

17. เดี๋ยวรอถามแฟนค่ะ

18. สภาพดีๆค่อยๆหาในกลุ่มราคาก็ไม่แพง

19. นี่ซื้อมา35,000บ.มาเก็บอีกนิดหน่อย

20. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    40k ทะเบียนขาด 3 ปี จดใหม่ เครื่องเลขไม่ตรง คาบูรวนกำลังจะเปลี่ยน เดิมมาล้อกะทะ ไม่มีแครี่บอย ซื้อนู้นซื้อนี้ซ่อมนู้นนี่ จะ 10k ละครับ ที่เอาเพราะรถเดิมสีเดิม ไม่มีชนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้