งานเข้าสิครับ งานก้อจะไปทำ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 20 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าสิครับ งานก้อจะไปทำ

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมหนักกว่าเลยพี่

2. อาการ แย่ สุดๆ กำลังคิดว่าจะฮอนใหม่ยุ วิ่งนะ วิ่ง แต่ ซดน้ำมันเครื่อง 1000โล ลิตร เลย เซงยุนิ

3. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    อาการเดียวกันเลยรถผมวิ่งน้อยแต่น้ำมันเครื่องหายเป็นครึ่งๆเลย

4. ถึงมือหมอ แล้ว

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    อาการน้ำมันเครื่องหายให้เปลี่ยนยางฝาวาล์วในซีลกาวหนาก่อนครับ

6. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้อ่า ถ้ามันเก่าแข็งจะกินน้ำมันเครื่อง

7. เปลี่ยน ไปแล้วครับ อัดกาวหนาด้วย

8. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    ของผมน้ำมันไปออกที่ กรองอากาศ (เห็นเยิ้มๆ) กับซีลข้อเหวี่ยง (ช่างบอก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้