เห็นเขาใส่กัน เลยใส่บ้าง ว่าแต่ไอน้ำมันมันเยอะขนาดนี้เลยหรอ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 21 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    เห็นเขาใส่กัน เลยใส่บ้าง ว่าแต่ไอน้ำมันมันเยอะขนาดนี้เลยหรอ

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ใส่มันเพื่อ

3. รู้สึกว่า จะมีแต่ของเทพๆ นะครับ หมวด

4. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ราคเท่าไรแพงไหม อยากบ้าง

5. Rat Rat

Rat Rat Guest

0
    0
    0
    ระวังโดนสายเร้งนะออโต้ด้าว

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เครื่องมีปัญหาหายรึยังนะ

7. ดีครับ... เเต่สงสัยว่า รถทุกคันต้องมี(ได้รับการติดตั้ง)มาจากผู้ผลิตอยู่เเล้วนี่ครับ

8. น้ำม้นเครื่องทะลักออกเยอะ ผมว่าหลวมแล้วนะ ดูจากมอไซค์เป็นต้น

ผมว่าติดแบบนี้ ติดพวกกล่องเรียงกระแสไฟ น่าจะมีประโยชน์กว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้