พี่น้องครับ รบกวนนิดนึง ถ้าเราสั่งกันชนหน้าไต้หวันจากเว็บอะไหล่วรจักร มันไม่ทำสี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Hksushi Ezzx, 28 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hksushi Ezzx

Hksushi Ezzx Guest

0
    0
    0
    พี่น้องครับ รบกวนนิดนึง ถ้าเราสั่งกันชนหน้าไต้หวันจากเว็บอะไหล่วรจักร มันไม่ทำสี แล้วจะมาเป็นสีอะไร? (เห็นที่นึงขาย ประมาณ 1100 ว่าจะซื้อรุ่น 2 มาใส่ บี14 รุ่น1)

2. Hksushi Ezzx

0
    0
    0
    ตุ้ย นะจ๊ะ ขอบคุณครับ ดำด้านเหรอคับ :]

3. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ผมเคยใช้มันไม่ค่อยสวยเส้นไม่ค่อยคม ถ้าแนะนำซื้อของเซียงกงมือ2สวยกว่าคับ

4. ของผมมีรุ่น1แท้สนใจไหม๊ครับ

5. Hksushi Ezzx

0
    0
    0
    Oat N Jaja ขอบคุณที่แนะนำครับ ช่วยได้เยอะเลย

6. Hksushi Ezzx

0
    0
    0
    DjZaza Sct Bkk ขอบคุณครับ รุ่น1 มีแล้วครับ สีมันโดนชนมา ต้องทำสีประมาณฝ่ามือน่ะครับ ตอนนี้เอาสติกเก้อแปะไว้ :]

7. ขอเว็บดูบ้างได้ป่าว

8. Hksushi Ezzx

0
    0
    0
    ได้คับ สั่งอะไรแล้ว แวะมาแชร์กันนะครับ ผมยังไม่ได้สั่งเลย http://www.autoatone.com

9. Ridd  Imt VW

Ridd Imt VW Guest

0
    0
    0
    หาลูซิโน่. ใส่เรยครับ. ทีเดียวจบ. หล่อๆๆ

10. Hksushi Ezzx

0
    0
    0
    ครับ ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ หาของยากหน่อย :]

ผมมีกันชนรุ่น 2 กับสปอร์ตไลท์ตาเพชรพร้อมทับทิม สนใจติดต่อได้คับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้