ระบบพัดลมหม้อน้ำกับแอร์ให้ทำงานตลอด แบบนี้ดี ไม่ดี ยังไงครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mamy Poko, 2 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mamy Poko

Mamy Poko Guest

0
    0
    0
    ระบบพัดลมหม้อน้ำกับแอร์ให้ทำงานตลอด แบบนี้ดี ไม่ดี ยังไงครับ พอดีรถยนต์ผมทำงานตลอดเวลาเลยครับ ต้องแก้ไขยังไงครับ

2. สองอันเลยเหรอ แล้วแอรทำงานตลอดมั้ย

3. Mamy Poko

0
    0
    0
    ครับ มีได้ยินเสียงคอมแอร์ตัด

4. ข้อดีพัดตลอดเครื่องไม่ค่อยร้อนแอรเย็น

5. ข้อเสียกินไฟ ไฟใช้เยอะเครื่องก้อทำงานหนัก อายุการใช้งานพัดลมสั้นลงนิดหน่อน

6. Mamy Poko

0
    0
    0
    เพิ่งเปลี่ยนมอเตอร์พัดลมมาฝั่งคนขับมาพัดลมหมุนแรงมากว่าจะเปลี่ยนอีกฝั่งนึง ครับ

7. พัดแรงมากก้อใช้ไฟมาก

8. ของผมพื่งทำมาคับแต่ก่อนแอรไม่ตัดเครื่องหนักเกิน เปลี่ยนตัวตัดแอรไหม่250โอเคเลย

9. Mamy Poko

0
    0
    0
    แอร์กลางวันไม่ค่อยเย็นเปนเพราะไรครับ

10. พี่ดูน้ำยาแอรยัง

11. Mamy Poko

0
    0
    0
    กลางคืนเย็นดี เติมแล้วคับกลางเดือนที่แล้ว ว่าจะรองเปลี่ยนพัดลมดูอีกตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้