งานเข้าแล้วครับ B11 ผม ฝาเป็นตามด เปื่อย ประเก็นรั่ว น้ำเข้าเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าแล้วครับ B11 ผม ฝาเป็นตามด เปื่อย ประเก็นรั่ว น้ำเข้าเครื่อง ช่างบอกว่าถ้าหาฝามือ2 เครื่องE13 + ค่าวาง ประมาณ 14k ดังนั้นผมเลยคิดว่าจะวางเครื่อง Ga15de ไปเลยดีไหมครับ แล้วGa15 ใน B11 ค่าเครื่อง +ค่าวาง ประมาณเท่าไหร่ได้ครับ ขอบคุณครับ T_T

1. เห็นด้วยครับวาง GA15 ไปเลย ค่าเครื่องน่าจะหมื่นต้นๆ

2. เรื่องตลกเกิดขึ้นแล้วครับ Ga15de เครื่อง+เกียร์ ของอื่นๆครบๆ >> 26000 Sr20de ฝาขาว hi port เครื่อง + เกียร์ ของอื่นๆครบๆ >> 28000 น่าคิดนะครับ -*-

3. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    Srต้องทำเพิ่มอีกคับ

4. สายโหดไปเลยครับ แต่ GA น่าจะจบง่ายๆ ไม่เกิน 40000 จบแน่ๆ ทุกอย่างพร้อมวิ่ง

5. Banjongkit Ming

Banjongkit Ming Guest

0
    0
    0
    กำแล้วน้าคิดแล้วต้องคิดหนักด้วยเฮ้อ เอาที่ชอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้