รบกวนหน่อย จำได้ว่า มีคนวาง f20bฝาฟ้า รอบกวน สอบถามนึงคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย NewZa Si, 19 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อย จำได้ว่า มีคนวาง f20bฝาฟ้า รอบกวน สอบถามนึงคับ ใช้เบรคหน้าตัวไหนอยู้ถึงเอาอยู้ หรือเบรคเดิม ขอบคุณคับบบบ

2. เบรคH22Aก็เอาอยู่แล้วครับ ไม่แพงด้วย

3. NewZa Si

0
    0
    0
    คือผมกลัว เบรคแล้ว ล้อมันจะล็อคหรือป่าว h22a

4. Niwat Suksan

Niwat Suksan Guest

0
    0
    0
    ไม่ล๊อคหลอกครับ เพราะว่าเครื่องเราน้ำหนักเยอะกว่าเดิม

5. NewZa Si

0
    0
    0
    ตอนนี้มีความคิดคือ ตั้วปั้ม b18 จานh22a แต่กลัวจะเกินงบ

6. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    H22 เหลือๆ เลยจ้า ผมใช้อยู่ แล้วก็ว่าจะถอดขาย ปั้ม ผ้าเบรค จานเซาะร่อง เอาไป ไล่น้ำมันร้อยน๊อตใส่ได้เลยคับ

7. NewZa Si

0
    0
    0
    ขายเท่าไรคับ พี่ชาย

8. ผมเบรคเดิมb16 ก็พอได้อยุ่นะครับf20b ถ้าได้h22จะดีมาก

9. F20B มันแรงจนเอาไม่อยู่ขนาดนั่นเลยหรือครับ ???

10. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    H22 เบรคหัวก็ทิ่มแล้วครับ ใช้ผ้าเบรคดีๆยิ่งอยู่ใหญ่ ขนาดK24 ของตาโจยังใช้H22อยู่เลยครับ

11. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    วาง F20 ที่อู่ไหนกันครับ. อยากมั่งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้