อย่าประมาทนะครับ นึกถึงคนข้างหลังไว้เยอะๆ รถยิ่งแรงต้องยิ่งระวัง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphakorn Chookaew, 12 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อย่าประมาทนะครับ นึกถึงคนข้างหลังไว้เยอะๆ รถยิ่งแรงต้องยิ่งระวัง ผมคนนึงที่ทนเห็นดีเซลพ่นหมึกใส่หน้าไม่ได้ ต้องตามไปเอาคืน เจอคลิปนี้ ขนลุกเลยครับ เป็นบทเรียนที่ไม่จำเป็นต้องเรียนรู้ด้วยตัวเองครับ

1. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    เพิ่งดูข่าวเมื่อกี้เองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้