ขอปรึกษาหน่อยครับ พอดีอยากจะซื้อเครื่อง ga15 แต่ไม่รู้วิธีเลือกเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 18 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    ขอปรึกษาหน่อยครับ พอดีอยากจะซื้อเครื่อง ga15 แต่ไม่รู้วิธีเลือกเครื่อง มันต้องดูยังไงบ้างครับ พี่ๆคนใหนพอจะรู้จักร้านบ้างมั่ยครับช่วยแนะนำหน่อยครับ กลัวไปเองจะโดนเครื่องไม่ดี รบกวนหน่อยครับ

2. ท่อน้ำต้องสะอาด ก้านวัดน้ำมันต้องไม่มีรอยไหม้ ให้เขาติดเครื่องให้ดูจะดีมาก รอบเดินเบานิ่งๆ

3. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    พี่พอมีร้านขายเครื่องแนะนำมั้ยครับ

ต้องดูทุกร้านแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้