เครื่องที่วางใน Accord 88-89 คือรุ่นอะไรครับ เเละคนส่วนใหญ่เปลี่ยนเครื่องอะไรลงครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Art Pasuda, 18 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    เครื่องที่วางใน Accord 88-89 คือรุ่นอะไรครับ เเละคนส่วนใหญ่เปลี่ยนเครื่องอะไรลงครับ ผมวาง B20A ติด LPG อะ อืดมาก ทำไงให้เเบบออกตัวเเล้วหลังติดเบาะอะครับ

2. เครื่องเดิม ถ้าเป็นคาร์บูก็ A20 ถ้าหัวฉีดก็ B20a แต่เครื่อง B20a มีน้อยมาก อะไหล่ก็หายากมากด้วย มันมีทั้งฝาดำและฝาทอง

3. เซตโบคับน้าอัท...ไปชมตัวอย่างได้ใน บอร์ด8889 ที่เรซิ่งเวบ อิอิ หรือน้าเอ้จะใจดีเอารูปมาลงในเฟสให้ได้ดู...

4. อ่อ...หรือจะหันไปคบ F20B ฝาฟ้าก็น่าจะหลังติดเบาะอยู่นะ 555+

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอารูปมาลงเลยก็ไม่ได้...เฮ้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้