ไฟโชว์ ลองบิดกุญแจเช็คตัวเลขโค๊ดได้ดังนี้ครับ 1 2 3 5 2 7 5 5 ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไร...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 20 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    ไฟโชว์ ลองบิดกุญแจเช็คตัวเลขโค๊ดได้ดังนี้ครับ 1 2 3 5 2 7 5 5 ไม่รู้ว่าหมายถึงอะไร ลองถอดขั้วแบตฯ ก็หายไปพักนึง แล้วก็โชว์ขึ้นมาใหม่ ใครแปลโค๊ดได้ช่วยแปลให้หน่อยครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    12. 35. 27 55. ครับลองหาอ่านดูในหน้าเอกสารเช็คโค้ดดูครับ

3. Inilah Aku

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณเป้ ลองไปอ่านดูแล้วก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีว่ามันแจ้งอาการอะไร ใครสามารถช่วยทีครับผม

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    พัดลมหม้อน้ำกับหัวฉีดครับถ้าขึ้นหัวฉีดไฟเช็คลบไม่หายครับต้องแก้ปัญหาก่อน

5. Inilah Aku

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณเป้อีกครั้งครับ ตอนนี้ไม่โชว์แล้ว เช็คการทำงานพัดลม รีเลย์พัดลมยังทำงานได้อยู่ เลยเอาโซเน็กไปฉีดที่ปลั๊กไฟเข้าหัวฉีด แล้วเสียบกลับไปใหม่ เรียบร้อยเลิกโชว์ไปเลย เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณ อีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้