คนขายบอกให้ต่อกับที่จุดบุหรี่ไฟไม่เห็นเข้าเลย สงสัยสายขาดแน่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชัยวัฒน์ สุดแสวง, 25 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    คนขายบอกให้ต่อกับที่จุดบุหรี่ไฟไม่เห็นเข้าเลย สงสัยสายขาดแน่

1. ต่อกับกล่องไม้ขีดก้อได้ครับ

2. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    โดนหลอกแล้วครับถ้าไม่ติดแบบนี่.

3. ซื้อมาเกินเจ็ดวันหรือยัง ส่งเคลมเลยครับ

ตอนไปเคลม ใส่หมวกกันน๊อคไปด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้