อยากทราบว่า พักเท้า B14 รุ่น EX Saloon ที่ไม่มีมาให้ สามารถนำมาติดเองได้ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อธิพัชร์ ศิริพงษ์หิรัญ, 24 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่า พักเท้า B14 รุ่น EX Saloon ที่ไม่มีมาให้ สามารถนำมาติดเองได้ไหมครับ แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

1. เชียงกงเลยครับ ร้านไหนมีหัวตัดครึ่งคัน ให้เขาถอดให้ รถเรามีรูน๊อตรออยู่แล้ว

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้