กันสาดอยู่ที่โกดังครับ พี่เอ้ให้ผ่อนไม่ได้นะพี่เอ้ต้องไปตัดของออกมาด้วยเงินสดจ้า...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 23 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    กันสาดอยู่ที่โกดังครับ พี่เอ้ให้ผ่อนไม่ได้นะพี่เอ้ต้องไปตัดของออกมาด้วยเงินสดจ้า แล้วตอนนี้ก็ไม่มีเงินหมุนแล้วเหอๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. น้าผมอยากได้หน้าตัดสภาพสวยๆของครบๆหาให้หน่อย

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    ป๊อบหรือซีดาน

4. น้าเอ้ ไม่ต้องไปตัดของหรอก เอาแบบสภาพสวย ๆ ให้น้องหยกเขา

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    เวนกำ เฮ๊อ

6. Yoky Chanklam

Yoky Chanklam Guest

0
    0
    0
    จร้าเท่าไรนะค่ะ ลดราคาให้น้องด้วยเน้อ 555+

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    1500 จ้า ราคาพิเศษแล้ว คนอื่น 1600

8. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    555+ จร้าๆๆ มันเป็นคลิปติด หรอค่ะ รึว่าเป็นแบบใช้เทปกาวติด....แล้วเป็นของยุ่นแท้ใช่ไหม๊ค่ะ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    เป็นกิ๊บเหล็กฟันฉลาม และ ตะขอเหล็กที่ปลายทั้งสองด้าน ของแท้ญี่ปุ่น ล้านเปอร์เซ็นต์

10. Yoky Chanklam

0
    0
    0
    จร้า...จัดไปจองไว้ 1 ค่ะ

11. พี่เอ้มีกี่อันอ่ะ

12. น้าเอ้น่าจะมีติดตัว....อันเดียวนะ

อันนี้หมายถึงตัวเดียวอันเดียว ป่าว หรือหมายถึงกันสาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้