ขอถามหน่อยนะ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย ploy boy..., 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    STAND BY มีโซนรังสิตเปล่าครับ แล้วรวมตัวกันที่ไหนครับ :confused:

2. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    เอ่อ..รู้สึกจะไม่มีนะคับ ตอนนี้เหลือแค่ เกษตร และชลบุรี อ่าคับ ((โซนฝั่งธน กะรามอินทรา ยุบไปยังไม่แน่จัยอิอิ)) เอาง่ายๆถ้าอยู่ใน กทม. ก็มีที่รวมตัวกันที่เดียวอ่ะคับ คือที่ปั๊มน้ำมัน ESSO ฝั่งเมเจอร์รัชโยธิน ((คือถ้ามาจากเซ็นทรัลลาดพร้าว เจอแยกรัชโยธินก็ตรงมาจนเลยเมเจอร์ เดี๋ยวก็เห็นปั๊มเองแหละ อิอิ)) เฮ้อ..แต่ถ้าเข้าทีมช่วงนี้มันจะเงียบเหงาทีเดียวเชียวนะคับ กัวว่าจะเบื่อซะมากกว่า ไงก็มาพูดคุยกันก่อนได้คับ ชอบไม่ชอบ ไงค่อยว่ากันอีกทีน๊า...เวลารวมตัวโดยประมาณคือ ทุกวันเสาร์ ตั้งแต่เวลาประมาณ เที่ยงคืนเป็นต้นไปนะคับ จบการรายงานแต่เพียงเท่านี้ ซา-วัด-ดี เจ๊า...

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :rolleyes:ตามหัวข้อข้างบนเลยครับ:sad::sad::sad:

4. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้