โทษนะครับ. ผมอยากทราบว่าทุกวันนี้. Si ในไทยมีประมาณกี่คันครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Anuwat Ao, 9 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anuwat Ao

Anuwat Ao Guest

0
    0
    0
    โทษนะครับ. ผมอยากทราบว่าทุกวันนี้. Si ในไทยมีประมาณกี่คันครับ

2. มีหลายคันครับ

3. 趙億麟

趙億麟 Guest

0
    0
    0
    จำได้ว่าประมาณ 5,000 คัน

4. 5000คัน รวมทุกรุ่นปีมั้ยครับ

5. 趙億麟

趙億麟 Guest

0
    0
    0
  6. จำได้ว่ามีที่ผม 1 คัน แน่ๆครับ

7. นครศรีธรรมราชประมาณ5-6คัน

8. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าจะถึง 5พันคันมั๊ง คูเป้ขายในไทยสองพันคันเอง ไม่รวม EK น่ะ

9. 趙億麟

趙億麟 Guest

0
    0
    0
    ถ้างั้นผมคงจำผิดระหว่าง 5,000 กับ 1,500 แล้วล่ะครับ ขอโทษนะครับ ^^

10. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ผมก็เดาๆจำเค้ามา แชร์ๆกันไป ฮ่าๆ

11. ช่างมันคิดผิดบ้างถูกบ้างอย่างน้อยๆเราก็ได้มีส่วนร่วมในคำตอบที่แท้จริงที่กำลังจะมาถึงครับ

12. ผมขอสักคันกันคับอิๆ

13. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ตอบไม่ได้เรยว่ามีกี่คัน ในเมืองไทยแต่ตอบได้ว่า หาดูบนท้องถนนอยากสัสๆ เพราะมันมีน้อยงัย อิอิ

14. แบรุต สลาฟีย์ Rungsun Indy นครศรีธรรมราชรายงานตัวแล้ว3คับ

15. KimRee Kim

KimRee Kim Guest

0
    0
    0
    เปนคำถามที่ผมสนใจ ผมอีก1 คัน กทม

16. Anuwat Ao

Anuwat Ao Guest

0
    0
    0
    พิดโลก ประมาณ 6-7 คันครับ

17. เฉพาะในคลับก็เกือบพันคันละครัช 555+

18. อีกหนึ่งเสียง พัทยา ครัช

19. รู้สึก โชคดีขึ้นมาทันที ที่มีกะเขาเหมือนกัน

20. ตัดไปทำ ek 9 สะ100คัน เหลือ1400 ห่ะ 555+

21. KimRee Kim

KimRee Kim Guest

0
    0
    0
    ตัดทำ ek9 รถมันเสียศูนย์ไหมอ่ะครับ. ราคาแพงไหมค่าแปลง???

22. ไม่เสีย 0 ครับ ค่าทำ รวมจด ตก2แสนได้ครับ ต่ำๆน่ะไม่รวมเครื่อง เบาะหน้า

23. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    จอดพัง ปลูกตำลึง อยู้ข้างรั่วบ้าน ผม 1 ค้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้