เมื่อไรจะมีมิดติ้ง นี้ออนบ้าง อ๊ ครับ ..? อิอิ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลักษวัฒน์ ศรีผ่อง, 28 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อไรจะมีมิดติ้ง นี้ออนบ้าง อ๊ ครับ ..? อิอิ

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    วันที่ 3 กันยานี้ค่ะ :) นัดกันครั้งที่สาม มาให้ได้เน่อออ ยังไงรอฟังข่าวเรื่อยๆนะคะ นัดกันที่บี๊กซีเอ็กตร้าแล้วไปต่อแดนเนรมิต น่าจะประมาณนี้นะคะ

2. ว้าว ๆ ..ดีใจ ๆ แต่ผมฉายเดียวเรย ..เพื่อนไปบวช 2 คน เรยแก๊งนีออน 55

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    คนฉายเดี่ยวมาเองกันเพียบ มาเรยๆจ้า ;)

4. แต่ว่าบิ๊กซีเอ็กตร้า มันอยู่ตรงไหนหว่า ..อิอิ

5. บิ๊กซีลาดพร้าวหรอเพ่ ....

6. ครับผม ..เพ่ชื่อไร...คัฟ ..?

7. ยินดีที่ได้รู้จักครับ เพ่เป้ ...ผมปัดครับ

8. คร๊าบบผม

9. บิ๊กซีเอ็กตร้าคนละที่กับบิ๊กซีลาดพร้าวนะครับ บิ๊กซีเอ็กตร้ามาแทนที่คาร์ฟูอะครับ

10. แถวซอยไรอ๊ครับ

11. อยู่ประมาณระหว่าง ลาดพร้าว ซ.7 กับ 9 ครับ

บิ๊ก C mini ได้ไหมพี่ ใกล้บ้านผม ู_ู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้