ก๊อกๆๆๆ เสาร์นี้จะถึงวันมิตติ้งนีออนกันอีกครั้งแล้วนะคะ ใครยังไม่มีสติ๊กเกอร์...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 29 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ก๊อกๆๆๆ เสาร์นี้จะถึงวันมิตติ้งนีออนกันอีกครั้งแล้วนะคะ ใครยังไม่มีสติ๊กเกอร์ สั่งได้น้าา พฤหัสนี้จะไปตัดทีเดียว วันเสาร์ได้งามพร้อมกันถ้วนหน้าจร้าาาา ^^

2. อยู่ขอนแก่นไม่ได้ไปร่วมด้วยเลย เสียดาย

3. Pangki Ka

0
    0
    0
    สั่งได้นะคะ ถ้าสนใจ ^^ ส่งให้ได้ค่า

4. สติ๊กเกอร์เป็นแบบไหนครับ อยากเห็นน่ะ

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    ตามกระทู้ที่อัพขึ้นมาให้ดูเลยค่ะ :) จะมีสองแบบนะ สติ๊กเกอร์ KODAK ไม่สะท้อนแสง 100+30(ค่าส่ง) อีกแบบ สติ๊กเกอร์ 3M สะท้อนแสงตามรูปค่ะ 250+30 ค่าส่ง ^^

6. โอนเงินให้ทางATMให้เลยได้มั้ยครับ จะเอาแบบไม่สะท้อนแสงน่ะครับ

7. Pangki Ka

0
    0
    0
    ได้ค่ะ เด๋วแป้ง inbox ไปนะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้