ขอโพสต์ใครว่างวันเสารช่วงเย็นๆบ้างคร๊าบบบ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bond Comsquare, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ขอโพสต์ใครว่างวันเสารช่วงเย็นๆบ้างคร๊าบบบ...

2. Bond Comsquare

0
    0
    0
    มาละหนึ่ง...อุๆๆ

3. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เจ้าเบิร์ดแกว่างกะเขาด้วยรึ? จะมาทานหมูกระทะด้วยกันป่าว???

4. ต้องดูวันก่อนครับ เสาร์นิหรือป่าว ถ้าเสาร์นี้ต้องรอดูว่าผมเคลียงานเสร็จไหม

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เสาร์ที่สามนี้แหล่ะครับ เอาเป็นช่วงเย็นๆค่ำๆนั่งคุยกันสนุกๆ ดื่มนิดๆพอกึ่มๆอ่ะ.. หากเสร็จงานก็ตามมาได้ครับ...

6. ไปที่ไหนกันอ่าครับ

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คิดคร่าวๆน่าจะเป็นแถวๆทางเกษตรนวมินทร์ มีร้านบุฟเฟ่ต์หัวละร้อยกว่าบาทเอง... กินได้เต็มที่ไม่อั้น... เรื่องสุราผมเอาไปแจมด้วยหรือใครจะเอามาเพิ่มก็ยินดีครับ ฮี่ๆๆ.... :)

8. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    จัดไปเลยเพ่ แต่เย็น ๆ ใครจะไปเล่นโกคาร์ทกับผมบ้าง.....

9. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ร้านหมูทะชื่ออะไรคะคุงเพ่ ถ้ากลับจากตจว.ได้เร็วจะตามไปแจมมมม ^^

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ร้านอยู่ตรงข้ามกะเอเวอร์นิวตรงเกษตรนวมินทร์ หากมาจากทางด่วนแล้วเลี้ยวเข้ามาจะผ่านร้านกุ้งเต้นก่อนจากนั้นก็จะเป็นร้านนี้แหล่ะครับ มีทั้งเนื้อและหมู ย่างกะทะและต้มหม้อดินให้สองแบบเลย... หัวละร้อยไม่เกินร้อยห้าสิบมั๊งผมไม่แน่ใจ เคยไปครั้งล่าสุดกับคุณวิริยะน่ะ... แต่จำชื่อร้านไม่ได้ HAHAHA....

11. Pangki Ka

0
    0
    0
    OK ค่ะ ถ้ากลับมาไว ไม่ดึกมากก็เจอกันๆ พรีมิตติ้ง 555

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คงเจอแน่ครับ สงสัยมีนั่งยาวจนร้านปิด HAHAHA...

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ... หรือว่ามีที่ไปดื่มต่อแถวนั้นหรือเปล่าล่ะ??? ผมชนบทไม่ค่อยรู้จักเส้นทางในกทม.อ่ะ...

14. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไม่รู้ค่า เป็นคนไม่ดื่มมม ^^"

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เง้อ...มะเป็นไร เดี๋ยวผมดื่มแทนหรือจะส่งคุณสมภพมาเป็นตัวแทนก้ได้น๊าาาา อุๆๆๆ...

16. Pangki Ka

0
    0
    0
    ขานั้นก็หยุดดื่มไปเลี้ยวว เน้นกินอาหารหลักแทน 55

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... เข้าทางๆประหยัดสุราไปอีกคู่ อุๆๆ แค่อาหารก็อิ่มไม่อั้นอยู่แล้วล่ะ แต่ว่าจะเมาน้ำอัดลมหรือน้ำเปล่าแทนดีล่ะ??? ฮี่ๆๆ....

18. Pangki Ka

0
    0
    0
    สงสัยจะน้ำอัดลมล้วนๆเลยค่ะ :p

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ตามลำบากคร๊าบบบ แต่ลดๆลงบ้างก็ดีนะ ดื่มมากก็ไม่ดีต่อสุขภาพไม่ต่างจากดื่มเหล้าเลย เผลอๆจะหนักกว่าด้วยซ้ำไป...

20. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ประมาณกี่โมงครับคุณบอนด์ อาจจะตามไป

21. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เวลาเอาตามลำบากเลยครับ เหอๆๆ คงจะเริ่มช่วงเย็นๆหน่อยสักหกโมงดีไหม?

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เบอร์โทรติดต่อสำหรับเช็คสถานที่และส่วนประสานงานเอาเป็นเบอร์ผมก่อนละกัน 087-0749499 บอนด์ครับ.

23. Bond Comsquare

0
    0
    0
    และค่าใช้จ่ายหัวละสองร้อยดีไหมครับ? หากมีส่วนต่างผมจะออกให้เอง...

24. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    คุณบอน ผมไปด้วยแต่ขอไม่ดื่มนะ ครับ ไปนั่งดูหญิงอย่างเดียวได้ป่าว

25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ได้เลยครับ ไม่ดื่มก็นั่งดูสาวๆด้วยกันได้ ฮี่ๆๆ...

26. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ผมไม่ดื่มไม่ดูสาวๆ แต่ขอนวดอย่างเดียวได้เปล่าครับคุณบอนด์ T__T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้