ซื้อมาใช้ได้3เดือนแล้วครับ รถวิ่งมา2แสนกว่าโล ติดแก๊สมา3ปี แลกกับความสบายใจ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Phairuch Kuerwal, 26 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phairuch Kuerwal

Phairuch Kuerwal Guest

0
    0
    0
    ซื้อมาใช้ได้3เดือนแล้วครับ รถวิ่งมา2แสนกว่าโล ติดแก๊สมา3ปี แลกกับความสบายใจ ยกฝาทำความสะอาดซะหน่อย ดูๆแล้วเจ้าของเก่าจะใช้อย่างเดียวเลยน่ะเนี่ย #ขี้น้ำมันเครื่องบานเลย

2. ทำความสะอาดยังไงคับ ขอความรู้หน่อยคับ

3. ีผมก็ขอความรู้ด้วยคนคับซื้อมาปีกว่าแล้วคับ.

4. ตามคับสี่ปียังไม่รื้อเลย

5. Tum N. Petchpun

Tum N. Petchpun Guest

0
    0
    0
  6. Phairuch Kuerwal

Phairuch Kuerwal Guest

0
    0
    0
    ของผมยกฝาลงเลยครับ check ชุดวาล์วด้วยเลยมีอาการรอบต่ำเดินไม่ค่อยเรียบมีบ่าวาล์วซุดเล็กน้อยส่งทำทีเดียวเลย ว่าจะถอดอ่างน้ำมันเครื่องดูฝักบัวด้วยว่าจะตันหรือป่าว

7. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ทำเองเลยหรอครับ ถ้าไปทำอู่จะใช้งบเท่าไรเน้อ ฝาผมน้ำมันเครื่องซึมนิดๆอยากจะใส่ประเก็นใหม่ เช็คทั่วไปเหมือนกัน รถติดแก๊สเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้