สอบถามครับ ตอนนี้รถผมเครื่องติด แต่ต้องเหยียบคันเร่งช่วยตลอด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jon Kug, 5 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ ตอนนี้รถผมเครื่องติด แต่ต้องเหยียบคันเร่งช่วยตลอด ถ้ายกคันเร่งออกเครื่องดับเลย อยากถามว่า อาการนี้สามารถขับกลับอ่างทองได้ป่าว?ตอนนี้ผมอยู่รังสิต ยังไม่กล้าขับกลับ ขอบคุณครับ

2. ก่อนหน้านี้เกิดอะไรขึ้นครับ

3. แกส และ น้ำมัน เลยป่าว

4. Jon Kug

0
    0
    0
    @ตุ้ย นะจ๊ ทั้งแก๊สและนำ้มันครับ

5. ไฟจานจ่ายแน่เลย อย่าไปเลย เดี๊ยวดับกลางทางมืดๆอันตราย

6. Jon Kug

0
    0
    0
    วันนี้ผมไปนำ้ตกนางรองมาครับ ขับกลับก้อปกติ ดีครับ แต่มา สตาร์ดรถจะกลับอ่างทอง เครื่องก้อเปงสภาพนี้ครับ

7. Jon Kug

0
    0
    0
    นำ้มันเครื่องติดปลายไม้นิดเดียว เครื่องจะเป็นไรป่าวครับ

8. Jon Kug

0
    0
    0
    ตรงจานจ่ายมีคราบนำ้มันเกาะด้วยครับ

9. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เครื่องยังร้อนอยู่รึเปล่าครับ นม.เครื่องยังไหลกลับลงแท๊งค์ไม่หมด...เลยเหลือติดปลายนิดเดียว คิดว่าจานจ่ายเหมือนกันครับ

10. Meng Creation

0
    0
    0
    เสริมอีกนิด...มีคราบน้ำมันตรงประเก็นฝาและ/หรือมีควันขาวด้วยหรือไม่ครับ

11. Jon Kug

0
    0
    0
    แถวจานจ่ายครับ

12. Meng Creation

0
    0
    0
    งั้นฟันธงว่า...ถ้าไม่เดือนร้อนอะไร นอนรังสิตซักคืนครับ เลยอยุธยาไปก็มืดแล้วอันตราย ^_^

13. Jon Kug

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆทุกคนที่หั้นข้อมูลต่างๆ เพราะผมก้อไม่มั่นใจเหมือนว่าจะถึงอ่างทองหรือป่าว? ขอบคุณครับ

14. ยุดยา กลางคืนอันตรายมาก

15. Jon Kug

0
    0
    0
    งั้นคืนนี้นอนหอครับ พรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่

16. เช็คไดชาร์จ ด้วยนะ อาจชาร์จน้อย. ลองปิดไฟ ปิดแอร์ดู อาการดีขึ้นไหม

17. Jon Kug

0
    0
    0
    พี่ บีสิบสี่ โอนลี่ ครับ ลองแล้วครับเหมือนเดิม

18. ใด้คัพตั้งรอบสูงๆน่อย

19. Jon Kug

0
    0
    0
    เมื่อเช้ามาสตาร์ดก้อเปงอาการเดิม เลยเปิดฝากกระโปรง แล้วก้อขยับสายคอร์ย ที่จานจ่าย สตาร์ดติดเครื่องเดินเรียบเปงปกติ แบบ งงๆๆๆๆ ถึง อ่างทองอย่างปลอดภัย 120-140 สบายๆ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้