ขอสูตรเดินท่อ ตั้งแต่เฮดฯ ยันปลาย ของเครื่องGA15DE MT หน่อยครับ ขอบคุณครับ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 11 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสูตรเดินท่อ ตั้งแต่เฮดฯ ยันปลาย ของเครื่องGA15DE MT หน่อยครับ ขอบคุณครับ ^^

1. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    เฮดเดอร์ ใช้ เป็น 4-2-1 ครับ ขนาด ท่อที่ใช้เดิน อยู่ ประมาน 1.5-1.7 นิ้ว เกินนี้ รถ หน้าจารอรอบ นะครับ พักกลางใส่ตรง ปลาย ก็ใส่ตรงครับ รองดูเสต็บนี้ดูครับ รอบมาไว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้