ได้แม็กของซูบารุ 16 นิ้ว มาแต่มาเจอราคายางแพงจริงๆ 205/50/16 ใครใช้ยางขนาดนี้มั่ง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย P'Keng Somdej, 6 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    ได้แม็กของซูบารุ 16 นิ้ว มาแต่มาเจอราคายางแพงจริงๆ 205/50/16 ใครใช้ยางขนาดนี้มั่ง แชร์ข้อมูลกันหน่อยครับ ใช้ของอะไรดีราคาเท่าไร

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    Federral ราคาไม่แรงผมใช้อยู่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสิบเจ็ดแล้ว...

3. Pon Su

Pon Su Guest

0
    0
    0
    แล้วใช้ 18ได้ปะครับ

4. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ล้อซูบารุใส่แล้วติดหรือป่าวครับ มันออฟ48อ่า

5. ใช้ยางเบอร์นี้อยู่เมื่อกัน ถามร้านมา2500-3500

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ราคาต่อคู่ไม่ถึงสามพันครับ...

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    น้องโด้...ล้อติดก็ใส่สเปเซอร์รองล้อหลบคาลิเปอร์ได้ครับ....

8. น่าสนใจกำลังจะต้องเปลี่ยน ถ้ายังไงอาจจะต้องรบกวนแนะนำด้วยนะครับ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ยินดีครับ โทรมาได้เลย ยินดีคร๊าบบบ....

10. ขอบคุณล่วงหน้า

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    งั้นก็ยินดีล่วงหน้า HAHAHA...

12. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เพิ่งใส่สเปเซอร์ที่ล้อหน้ามา 8มม ยังเลี้ยวติดอีก = = ล้อ17 เอ คนอื่นใส่ล้อ17 เลี้ยวติดมั้ยครับ

13. Tanasak Sirirat

Tanasak Sirirat Guest

0
    0
    0
    ขอผมก็ติดเหมือนกันคับ ตอนนี้กำลังชังจัยอยู่ว่าจะเคาะบริเวณที่ติดรึใส่สเปเซอร์เพิ่มดีครับ

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของผมเพิ่งเปลี่ยนมาเป็นขอบ 17 ใส่สเปเซอร์รองล้อให้ล้นออกมาเต็มซุ้มเท่านั้นเวลาเลี้ยวไม่ติดนะครับ...

15. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ล้อล้นออกมานอกซุ้มก็สวยนะครับ แต่ตอนขนคนเยอะๆอ่าสิ กลัวติด

16. Tanasak Sirirat

0
    0
    0
    สงสัยขอผมต้องเคาะเพราะตอนนี้ล้อเกีอบเข้าปัยอยู่นัยซุ้มแล้วถ้าหัยออกมาคงติดแน่T T

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของผมมีเพื่อนๆนั่งด้วยรวมพลขับก็หกคนได้แถมถังแก็สอีกถังใหญ่แถมสปริงโหลดของ H&R โช๊คหน้าของ การ์เบี้ยน ไม่ติดนะครับ... ถ้ามีช่วงยุบของโช๊คมากเกินลองเช็คดูนะครับว่าสปริงกะโช๊คยังคงสภาพดีอยู่หรือเปล่า?

18. ผมได้ลองนั่งแล้ว ไส้เต้นระบำ มันไปเลย 55

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... ปกติของโช๊คกะสปริงโหลดน่ะคุณวิริยะ... ดีกว่าโช๊คกะสปริงตายตอนวิ่งเร็วๆแล้วเจอหลุม ได้กลับบ้านเก่าแน่นอนนนนน......

20. Tanasak Sirirat

0
    0
    0
    โช๊คน่าตั้งแต่ซื้อรถมายังไม่ได้เช็คดูสักทีเดี้ยววันนี้จะเช็คดูสักหน่อยเหมือนกันคัฟ

21. P'Keng Somdej

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำ ผมใส่สเปเซอร์ตามที่คุณบอลว่าครับ แต่รอทำของอยู่ ล้อก็ยังไม่ได้สั่งมาจากเชียงใหม่ส่งถึงชุมพร นี้ถ้าปัตตานีอะแจ่มเลย ล้อกำลังรอดูราคาอยู่ถ้าที่นี้ไม่แพงกว่า กทม มากคงใส่ที่นี้

22. P'Keng Somdej

0
    0
    0
    จริงๆแล้วพี่ก็อยากได้แม็กของน้องโ้ด็ แต่น้องคงไม่เปลี่ยนใหม่แน่เลยเอาของซูบารุมาใส่แทน ค่าแม็กกะสเปเซอร์รวมกันก็เป็นหมื่นเลย ไหนจะค่ายางอีก เดือนนี้กินแกลบแน่เลย

23. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ...คุณ Somdej Chaitorket ใช่คุณเก่งที่อยู่ชุมพรหรือเปล่าครับ??? เหมือนจะคุ้นๆ...

24. P'Keng Somdej

0
    0
    0
    ผมเองคุณบอลที่คุยกันบ่อยๆอะครับ

25. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    มีรูปแมคมาโชว์มั่งมั้ยครับ อยากเห็น อิอิ

26. Bond Comsquare

0
    0
    0
    จะเอาแม็คเก่าหรืออันใหม่ล่ะคร๊าบบบ HAHAHA...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้