พี่ๆ ครับปั๊มติ๊ก เดี้ยง ใส่ของอะไรดีครับผม .. .??

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย มิวกี้ ขี่พายุเบิร์นทะลุจักรวาล, 10 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ครับปั๊มติ๊ก เดี้ยง ใส่ของอะไรดีครับผม .. .??

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ใส่ของเดิมสิครับ 2000กว่าบาทมั้ง

2. ถ้าใส่ปั๊มของ เครื่อง J รถจะมีปัญหารึเปล่าครับพี่

3. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ใส่ของเครื่อง J ได้ครับ ปัญหาคือตังค์เท่านั้น HAHAHA... และต้องเปลี่ยนท่อทางเดินน้ำมันใหม่ด้วยนะครับ เพราะแรงดันในท่อจะสูงขึ้นท่อเก่าเดี๋ยวแตกมาแล้วจะหาว่าไม่เตือน...

4. ขอบพระคุณมากครับ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้