ถึงเวลา ลงมือเองเลยครับเปลี่ยนยางหุ่มเพลาขับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 25 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงเวลา ลงมือเองเลยครับเปลี่ยนยางหุ่มเพลาขับ

1. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    หมดไปเท่าไหร่คับ ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน คับ

2. ผมซื้อ ของ ไทย นะครับ ข้างละ 140 บาท สองข้าง 280 จาระบีเพลาขับสองกะป๋อง กะป๋องละ 90 บาท รวม 370 บาทครับ ค่าแรงไม่มี ครับ ลุยเองเลย

3. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ จะได้ทราบราคา แต่สงสัยต้องพึ่งอู่ เพราะทำไม่เป็น 555+

ถึงเวลาต้องเปลี่ยนมันมีอาการยังไงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้