รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ พอดีคอมแอร์ผมลาโลกแล้ว แนะนำมือสองยุ่นที่ไหนบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Yoshi Niajazar, 25 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yoshi Niajazar

Yoshi Niajazar Guest

0
    0
    0
    รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ พอดีคอมแอร์ผมลาโลกแล้ว แนะนำมือสองยุ่นที่ไหนบ้างครับ อยู่เเถวสายใต้ใหม่ครับ

2. มัคอมบิวไม่เกิน3000คับ

3. เป็นร้านขายแอร์แถวรามคำแหง

4. ผมพึ่งทำมา

5. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    ระหว่างคอมบิว กะคอมมือสองยุ่นอันไหนโอเครกว่ากันครับ

6. ไม่รู้จริงๆลองถามพี่ๆดูคับ

7. ใกล้แถวนั้นลองวิ่งเข้าถนนสาย 1 ที่วิ่งไปทางถนนเพชรเกษม จากแยกบรม.ไปประมาณ 1 กม.ร้านเซียงกงอยู่ซ้ายมือครับ ผมเคยซื้อ Blower Air ที่นั้นมาครับ

8. เซียงกงอีกที่หนึ่งก็อยู่เส้นถนนกัลปพฤกษ์ใกล้ๆร้านอิ่มปลาเผา ก่อนออกถนนกาญจนา. ประมาณ 1.4 กม.

9. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    ร้านข้างวัดจำปา ผมถามแล้วไม่มีอะครับ 555ขิบคุณครับ

10. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    เดวลองดูครับ หนุ่ม เก็บตะวัน

11. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    ผมว่าเซียงกงน่าจะดีกว่าคอมบิ้วนะนะครับ

12. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ขับรถมาเส้นตลิ่งชัน-สุพรรณ แถวซอยกันตนาเชียงกงมีหลายร้านครับลองดูคับ

13. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    ได้แล้วครับ ร้านแอร์แนะนำแถวสาย5 1500฿ ขอบคุณมากครับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้