จะทำเฮดเหล็ก 4-2-1 ใส่ GA15 ต้องเอาแบบซ้ายรึขวาครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 24 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะทำเฮดเหล็ก 4-2-1 ใส่ GA15 ต้องเอาแบบซ้ายรึขวาครับ ขอบคุณครับ

1. ใช้รอบปลายตัวบน รอบต้นตัวล่าง คัรบ

2. ทำมาเท่าไหร่บอกผมหน่อย อยากแรงบ้าง

3. 4-2-1 ทั้ง2ตัวคงพอๆๆกันครับ ต่างที่ตัวล่างมีหน้าแปลนถอดประกอบ อาจจะได้เปรียบเรื่องการติดตั้ง

4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ร้านทำ สวยๆ เลส 4-5 พัน

5. B11ผม เพิ่งจ่ายค่าเครื่อง ga15 + ค่าวาง 45k เป๋าแบนแล้วคับ วันนี้

6. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    45k ได้ sr. เลยนะครับ

7. 45k ได้ sr20 เลยนะครับผม

8. เปลี่ยนใจทันไหมตอนนี้ เครื่องซื้อมายังครับ

9. วางแล้วคับ รับรถแล้ว วันนี้

10. อ๊อ Ok คร้าบ

11. โดยรวมพอใจครับ ถึงว่าราคาวางเครื่องที่ภูธรจะแรงหน่อย ทำจบหมดครับ เก็บช่วงล่าง ทำแอร์ ใส่แรคเพาเวอร์

12. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    เจอ บวก ค่าของ บาลเลย ไม่ต้องเขาละครับร้านนี้ เล่น กะรวย เลย หุหุ

13. ถ้ารวมพวกช่วงล่างด้วยก็อุ่นใจมาอีกนิด^^

14. Wisanu Trakarnkeerati ครับ พวกบูช ลูกหมาก เปลี่ยนให้หมดเลยครับ แถมให้สปริงหน้ารุ่นไรไม่รู้มา แต่ตอนรับรถเมื่อเย็นนี้ เสียงเอี้ยดอ้าดเวลาโคลง รึว่าผ่านที่ขรุขระ เงียบกรึบเลยครับทีนี้ ทำแอร์ใหม่ด้วยครับ ตอนนี้แค่เบอร์1 หนาวแว้วครับ

15. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    ใช้ยาวครับ

16. แล้วคุณจะชอบ GA15DE

17. Kochakorn Tocheep ชอบไปแล้วค๊าบ วันนี้ขับรถกลับจากบ้านไปค่าย 80โล ขับสนุกดีครับ แอบเกรียนด้วยการไปดันตูดA32ครับ ฮ่าๆ

18. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    ปรับแต่ง เล็ก ๆน้อยๆ วิ่ง เกิบ ถึง 200 นะครับ อิอิ แต่ต้องเล่นนานเลยกว่าถึง

19. จะไป 200 ทำโช๊คให้ดีก่อนนะครับ

20. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    ต้องแบบนี้ ถึง จาเอา อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้