พี่ๆขอความช่วยเหลือด่วนมากครับ ใครพอมีสปิงหลังที่ถอดอยู่บ้างครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Anocha Komkhuntod, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆขอความช่วยเหลือด่วนมากครับ ใครพอมีสปิงหลังที่ถอดอยู่บ้างครับ ผมมาซื้อสเปเซอร์รองสปริง ที่ร้านไม่รู้ขนาดเศ้นผ่าศูนย์กลางครับ รบกวนวัดให้น้องหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ "ตอนนี้อยู่หน้าร้านแล้ว"

1. พี่ไม่มีด้วยซิ เดี๋ยวรอท่านอื่นๆนะ

2. งานเข้าเลยครับพี่

3. รอบใน 10.5Cm.

4. ชัวร์น่ะครับ 555 ผมจัดเลยน่ะ

5. ครับ..มุดเข้าไปวัดให้เลย กางเกงเปอะเลยเดี๋ยวเอาค่าซักรีดมาเลยยย

6. ตัวละ 170ครับ หลังผมต่ำกว่า6เซน ปวดกะบาลกับช่างเลยครับ ขอคุณมากครับพี่วา

7. อันเชิญเเม่ย่านางไปนั่งบริเวณฝากระโปงหน้ารถ..ซิ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทันไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้