เอ่อ..................ขอทราบราคา sunny b11 ราคาประมาณเท่าไหร่คับ สภาพ......

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Benz Evolution Pitakpong, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เอ่อ..................ขอทราบราคา sunny b11 ราคาประมาณเท่าไหร่คับ สภาพ... พื้นฝั่งคนขับต้องปะผุ...ภายในเก็บใหม่ทั้งหมด max rays เครื่องนิมนต์พระ8-9วัดปลุก คอมแอร์ไม่ทำงาน กระปุกน้ำยาแอร์ปกติ สีดำ ผุช่วงท้าย ประตูต้องซ้อมทั้ง4บาน กระจกฝั่งคนขับแตก กระจกมองของไม่มี เบาะเลื่อนไม่ได้ ที่ปัดน้ำฝนเจ๊ง 20000 บาท ราคานี้พอซื้อไหวมั้ยคับ ช่วยผมที......

1. ช่วงล่าง...ทำชุดลูกหมากมาให้แล้ว คลัตช์ทำใหม่( เพิ่งทำมาไม่ถึงเดือน ) รถเพิ่งออกจากอู่ ...

2. ขอคำชี้แนะเรื่องราคาด้วยนะคับ ....ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคับ

3. ไปหา B13 มาเล่นดีกว่าครับ 11 อ่ะไหล่หายาก

4. อ้อ....ขอบคุณคำแนะนำแรกครับบบบ

5. B13 ราคาประมาณ 3-4 หมื่น

6. B11 ไม่มีเหล็กกันโคลงหน้านะ

7. ตัวนี้อ่ะคับ

8. ผมรู้จักครับ B11

9. ถ้ายังไม่ซื้อก้อไม่ค่อยน่าเล่น แต่ถ้าซื้อมาแล้วก้อราคาประมาณนี้แหละ ก้อซ่อมใช้ไป

10. คับ พอดียังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ ผมเลยอยากรู้ว่าเอามาปลุกผี นิมนต์พระ คุ้มมั้ย

11. Vick Zingh

Vick Zingh Guest

0
    0
    0
    เสียค่าปลุก เฉพาะตัวถังอย่างเดียวก็ประมาณ 4-5 หมื่นล่ะ

12. ทำตัวถังไปสี่หมื่น วางเครื่อง ห้าหมื่นห้า ช่วงล่างอีก

13. โอ๊ยยยยยยยยยยย...หนักจังคับ

14. แต่ผมทำเพราะมันคือพัลซ่า N10 พัลซ่าตัวแรก

15. เป็นรถหายาก

16. Vick Zingh

Vick Zingh Guest

0
    0
    0
    ใจรักไม่พอ เงินต้องถึงด้วยนะเนี่ย (y)

17. เล่น B 14 ดีกว่าครับ ผมได้มา 60000 ปี97 มือเดียวออกห้าง เช็ค 0 ตลอด แต่ต้องใจเย้นหานะครับห้ามใจร้อน

18. Ong Pomsuwan

Ong Pomsuwan Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะเล่นB11ใจต้องถึงครับเพราะรถมันเก่าแก่แล้วมันพร้อมที่ตะเสียทุกจุดที่เราลื้อออกมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้