ขอวิธีเลือกซื้อเครื่องga15หน่อยครับพอดีไปดูมาเครื่องใหม่มากจนน่ากลัวครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอ็กช่า ตัวจริง, 3 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอวิธีเลือกซื้อเครื่องga15หน่อยครับพอดีไปดูมาเครื่องใหม่มากจนน่ากลัวครับ และขอราคาวางsrเครื่องพร้อมเกียร์เพลาขับทั้งแพด้วยครับ

1. เครื่องสมัยนี้หาทั้งแพยาก

2. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    SR20DE เกียร์ AUTO ประมาณ 50,000 บวกลบนิดหน่อยครับ ถ้าเป้น SR20VE CVT 6 สปีดน่าจะมี 60,000 กลางๆถึง 70,000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้