สอบถามหน่อยคับ ถ้าเอาท่อพักออกหมด รถจะวิ่งดีหรือป่าว ต่อนี้เหลือท่อพักอีกหนึ่งท่อน ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Manatchay Kwanphutsa, 4 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับ ถ้าเอาท่อพักออกหมด รถจะวิ่งดีหรือป่าว ต่อนี้เหลือท่อพักอีกหนึ่งท่อน ?

1. ต้องดูว่าเกียร์อะไรด้วยครับ แต่ส่วนใหญ่ต้นจะหาย

2. เกียร์กะปุกคับ

3. แว้วเหลือพักไหนอะครับ

4. พักกลางเหรอครับ

5. เหลือใต้ท้องรถอีกหนึ่งอันคับ

6. ท่าเปงเกียร์MT ได้ครับ ต้นจะหายนิดหน่อย ได้ปลาย แต่เสียงนี่ สุดๆเลยนะครับ หูอึ้อได้เลยนะครับ

7. Tonklar Suranan

Tonklar Suranan Guest

0
    0
    0
    ผมเคยลองทำแล้วนะ เสียดังหูอื้อๆ กินน้ำมันด้วย แต่รถวิ่งเท่าเดิมงะ (ลองทำดูก็ได้นะครับ อิอิอิ)

8. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ผลที่ได้ กับเสียงที่ดังจนเกินจะขับใช้งานได้แบบสบายใจ ไม่คุ้มครับ

ถ้าออโต้ไม่วิ่งแน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้