รบกวนหน่อยครับ ใครพอจะมีมั้ยครับตัวนี้ (ตุ๊กตาปัดน้ำฝน)ขอเป็นข้างขวานะครับ ^_^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Na N'Tec, 5 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ ใครพอจะมีมั้ยครับตัวนี้ (ตุ๊กตาปัดน้ำฝน)ขอเป็นข้างขวานะครับ ^_^

2. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    โทเบอร์นี้เลยคับ b.k autopart 02 2862028 02 2124754 090 6633499 เอก/หลี่ ผมเคยไปซื้อเขาแยกขายเฉพาะตัวนี้คับ 500 ผมพึ่งเปลียนเมื่อเดือนที่แล้วเอง เคยถามหลายที่แล้วไม่แยกขายน่ะ ลองโทไปดูคับ

3. Na N'Tec

0
    0
    0
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ เคยไปหาซื้อแล้วขายยกชุดเลย พอเอิญพี่หนิมมันกินน่ะครับ :)

4. Na N'Tec

0
    0
    0
    ร้านอยู่แถวๆยานนาวาปะครับพี่ไม่ทราบว่ามี บริการส่งรึเปล่าร้านนี้

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    โทถามเขาดูคับ แต่ผมไปเอาเอง..

6. Na N'Tec

0
    0
    0
    ติดต่อพี่เอกแล้วครับ ขอพระคุณเป็นอย่างสูงเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้