ปกติเติมลมยางกันเท่าไร...จะเดินทางไกลครับ..รบกวนหน่อย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Thesun Khundach, 16 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    ปกติเติมลมยางกันเท่าไร...จะเดินทางไกลครับ..รบกวนหน่อย

2. ปกติผมเติม30นะ

3. แต่ถ้าอยากให้นิ่มหน่อยก็28แต่อาจจะเปลืองน้ำมันหน่อย

4. Thesun Khundach

0
    0
    0
  5. Thesun Khundach

0
    0
    0
    Neon ออกต่างจังหวัดได้เหยียบเต็มที่รู้สึกว่าขับมันส์เหลือเกิน อิอิ

6. ผมเคยขับได้แค่190เองตอนเครื่องยังดีๆอยู่น่ะ

7. Thesun Khundach

0
    0
    0
    โอววว...ไม่กล้าเหยียบขนาดนั้นเลย..เต็มที่ก้อ 160 ถอนคันเร่งแล้ววว

8. ถนนโล่งแข่งกับเบนส์น่ะ ตอนตีสามที่ต่างจังหวัด

9. แต่ตอนนี้ไม่ขับเร็วละเด๋วไม่ได้อยู่เห็นหน้าลูก อิอิ

10. Thesun Khundach

0
    0
    0
  11. Thesun Khundach

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนคับเนี่ย

12. รัชโยธินคับผม

13. Thesun Khundach

0
    0
    0
    คร้าบบบ..

14. ใช้neonสีขาวดำ ติดแค่สปอยเลอร์ท้าย เจอแถวไหนก็บีบแตรทักทายได้คับ

15. Thesun Khundach

0
    0
    0
    ได้คร้าบบ...นีออนสีม่วง ทะเบียนต่างจังหวัดแถวบางนากับบางใหญ่ไปๆมาๆ ทักทายกันได้คร้าบ

16. ถ้าใช้ในเมืองผมจะเติมอยู่29ถ้าออกต่างจังหวัดก็32ครับ

17. คร๊าบๆๆผม

18. Thesun Khundach

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

19. neonสีเขียวครับอยู่ชลบุรีครับ

20. Thesun Khundach

0
    0
    0
    โอววว...ใกล้ๆบางนาเลย

21. รถผมตะลอนทัวร์อ่ะไปเกือบทั่วประเทศ เอิ๊กๆๆ

22. Thesun Khundach

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆ...เติมแก๊สรึว่าน้ำมันกันคร้าบ

23. น้ำมันคับผม สิบโลลิตร

24. ตอนนี้ควันขาวออกเพียบเลยว่าจะไปเปลี่ยนแหวนแล้วก็บดวาล์วใหม่ไม่รู้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่

25. Thesun Khundach

0
    0
    0
  26. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    แรงดันลมยางจริงๆแล้วขึ้นกับองค์ประกอบของซีรีย์ยางด้วยครับ ปกติผมเติมอยู่ 32-33 ปอนด์หากวิ่งต่างจังหวัดก็บวกไปอีก สองปอนด์ครับ ถ้ายางแก้มเตี้ยคงต้องเติมอยู่ 34-35 ไม่งั้นเจอหลุมลึกหน่อยยางอาจจะบวมหรือระเบิดได้ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้