คราวหน้าไปนนทบุรีมั้งดีก่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    คราวหน้าไปนนทบุรีมั้งดีก่า

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    คืนวันสงกราน ใครไม่กลับ ตจว. น่ามิตติ้งนะท่านประธาน

2. เอารถไปโดนสาดเล่นไรงี้นะ อิอิ

3. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    กลางคืนดึกๆจิ

4. มิสไนท์สีลมวันสงกราต์

5. Doungnapa Por

Doungnapa Por Guest

0
    0
    0
    มาซ้ากกกกกกที

6. กำลังแพนๆ ว่า อาจ ใกล้ๆ นน เพราะหลังจากมิตติ้ง นอกรอบ ล่าสุดมีแต่คนถามมิ้งติ้งอีกเมื่อไหร่ หลายคน ผมตอบคราวๆไปว่า อาจจะอาจจะ ช่วงก่อนไปเทพนคร เพื่อชี้แจง สมาชิค เผื่ออยากไปกัน อาจเป็น cdc หรือ mc หลักสี่

7. Auu Sootra

Auu Sootra Guest

0
    0
    0
    mc หลักสี่ครับ ใกล้บ้านผมดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้