สอบถามครับ กระจังหน้ารุ่นนี้คือ ของB14ตัวไหนครับ แล้วจะหาซื้อที่ไหนได้บ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 5 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ กระจังหน้ารุ่นนี้คือ ของB14ตัวไหนครับ แล้วจะหาซื้อที่ไหนได้บ้าง .....ผมชอบอ่ะ สวยดี ^_^

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    กระจังหน้าเดิมเพิ่มคิ้วโครมเมี่ยม ใส่เฉยๆครับทำเองก็ได้แค่ซื้อคิ้วมาติด..

3. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เป็นของรุ่น2เป็นของตัวนอกฮะ ตัวในบ้านเราไม่มีขาย ถ้าจะให้ครบๆต้องหาคิ้วหากระโปรงหน้ามาด้วยจะสบกับขอบโคเมี่ยมพอดี คล้ายของรุ่นที่3,4ฮะ หาได้ตามเซียงกงทั่วไปฮะ

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ของคุณทุกความเห็นครับ ^_^

5. ผมก็ใส่อยู่แต่คิ้วมันได้...ลาจากไปตอนไหนก็ไม่รู้ สงสัยจังว่าไปไหน

ใครอยากได้ไปเลยซอย5บางพลี ต้นซอยเลย หน้ารุ่น2 สวยๆไฟเพชรสปอร์ตไลสวยๆกลมๆ ผมยังอยากได้แต่ติดตรงตัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้