เห็นเรียกร้องกันจัง งั้นขอโหวตวันเสาร์ไหนว่างบ้างครับ?...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bond Comsquare, 16 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เห็นเรียกร้องกันจัง งั้นขอโหวตวันเสาร์ไหนว่างบ้างครับ? จะเอาเสาร์ที่เพื่อนๆพี่ๆน้องๆตรงกันมากที่สุดจัดเต็มสักที แต่ขอเสาร์ก่อนต้นเดือนตุลาหรือหลังต้นเดือนตุลานะ ผมมีทริปทัวร์ทางเหนืออาทิตย์นึงอ่ะ.... ;)

2. เสาร์ต้นเดือนมีตังค์(จะมีคนบ่นว่าไม่ว่างอีกอ่ะป่าว..เนี้ย อย่าทามให้ผู้จาด เขา แซง..เป็ด)เสาร์ปลายเดือนเดี๋ยวมีคนบ่นตังค์หมดอีก เอาๆๆ สรุปป เอาต้นเดือนล่ะกาน ลุกพี่้ อย่างน้อยสัก 5 คันก้เดินทางกันได้ล่ะมัง

3. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อืมน์... หนึ่งโหวตละ จากคุณวิริยะ... ยาวปายๆ..... เหอๆๆ

4. เอาว..ทิป ไปยเที่ยวไปกินและพักผ่อนน่ะน่ะ ไปยยืนมองรถไม่เอา..!

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    งั้นสถานที่ผมว่าถ้าเป็นที่ระยองใกล้ไปไหมครับ? ถ้านอนได้ด้วยยิ่งดีเลย เดี๋ยวจะเช็คที่พักกะอาหารทะเลให้ด้วย...

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ทริปน่าจะมีแวะทำบุญด้วยแถวๆฉะเชิงเทรา(วัดพุทธโสธร)ดีป่ะ?

7. รถนีออนแรงๆแสดๆกันทั้งนั้น วิ่งแปดเดียว ลุกพี้

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... แรงจริงไรจริงเหรอคุณยะ??? กลัวจะต้องตามกลับมาลากกันไปอ่ะดิ เอิ๊กส์ๆๆ....

9. 555 แร้งมา..(เสียงท่ออ่ะน่ะ)

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    รอความคิดเห็นท่านอื่นๆเสริมดีกว่า หรือท่านวิริยะจะมีอะไรเสนอเพิ่มไหมครับ?

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    และคนประสานงานสมาชิกผมว่าน้องแป้งกิกะคุณสมภพเหมาะสมดีนะ ไว้รอคอนเฟิร์มจากน้องทั้งสองก่อน หากติดขัดเดี๋ยวค่อยโหวตกันอีกทีว่าใครเหมาะสม...

12. ขอนำเสนออีกนิดหนึ่งหากตุลานี้รวมกลุ่มกันไม่ได้ก้มีพฤษจิกายนถ้าเป็นเดือนนี้ผมแนะนำว่าไม่มีที่ไหนเหมาะกว่าไปเขาใหญ่ ส่วน ธค ปิด meeting กลับบ้านกัน พบกันอีกที่ก้คงปีหน้าช่วงหน้าร้อน

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    และทริปจะเป็นสองช่วงนะครับ รวมตัวกันทุกคนที่สะดวกมาเจอกันก่อนที่กรุงเทพเพราะถือว่ากลุ่มใหญ่สุด มีกิจกรรมกะทานข้าวกันก่อนสำหรับใครที่ไม่สามารถเดินทางไกลไปต่างจังหวัดได้ หลังจากกิจกรรมที่กรุงเทพอาจจะมีส่วนหนึ่งแยกย้ายกลับก่อน ส่วนที่จะดินทางต่อเราก็เดินทางกันช่วงบ่ายๆแวะทำบุญ และแวะพักแหล่งท่องเที่ยวตามทางไปจนถึงที่พัก... ;)

14. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ระยองก็น่าสนนะครับ

15. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ที่ผมคิดไว้น่าจะเป็นทริปไกล้ๆ เช่นเช้าเราก็นัดเจอกัน ตรวจสภาพความพร้อม จากกนั้นก็ออกเดินทางแวะพักบ้าง กลางวันแวะกินของอร่อยๆ บ่ายๆก็กลับไรงี้ เพื่อจะได้ไม่เหนื่อยกันมาก ตอนแรผมคิดๆไว้ว่าไปไหว้พระแถวอยุธยาน่าจะดี อิอิ

16. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    นะ นะ น้ำท่วม...พายเรือไปนะ

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อืมน์... ได้พิกัดเพิ่มจากคุณสมภพกะน้องแป้งกิ ดีครับเสนอกันมาเยอะๆที่ชอบๆกัน จากนั้นเดี๋ยวเราเอามาโหวตว่าส่วนใหญ่อยากไปที่ไหนและกิจกรรมจะมีอะไรบ้าง... ว่าแต่ช่วงนี้ขืนไปอยุธยาคงได้เปลี่ยนรถเป็นเรือแทนตามที่น้องแป้งกิว่ากระมังครับ HAHAHA.....

18. Pangki Ka

0
    0
    0
    จริงๆ อยากไปหัวหินนะคะ :) อยากไปทะเลอ่ะ ทะเลลล จะพกห่วงยางส่วนตัวไปด้วย... 5555

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... หัวหินเป็นอีกหนึ่งจุดที่น่าสนใจครับ ผมเพิ่งไปที่หาดเจ้าสำราญเมื่อต้นเดือนกันยาที่ผ่านมา จุดที่แวะพักมีจุดใหญ่ๆเลยก็เขาวัง และขากลับก็วัดหนองหอยที่ราชบุรีสวยมากๆครับ สามารถชมภาพคร่าวๆในหน้าเฟสผมได้เลย...

20. Somphop O Thana

0
    0
    0
    หัวหินมันจะเหนื่อยเกินไปหรือเปล่า เพราะใช้เวลาขับรถนานหน่อย กลัวจะเหนื่อยเกินไป แต่ถ้าโอเคกันก็ได้หมดครับ

21. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไม่เหน่อยนะ นั่งเจ๋ยq :p

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... น้องแป้งกิตอบได้ดีงับบบ งั้นคุณสมภพก็เหนื่อยต่อปายยย...

23. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ไม่เป็นไร แป้งกิเติมแก๊สไปและกัน ฮ่าๆ

24. Pangki Ka

0
    0
    0
  25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ไปหัวหินก้ดีคับ..ผม ตามโพสได้เลย มันจะได้ง่ายขึ้น ก้ตรงตามคอนเซป คือ กิน ขับรถเที่ยว แล้วก้พักผ่อนตามสถานที่ท่องเที่ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้