คันนี้บอกขาย 150K เจอมาในเน็ตไม่ใช่รถผมนะ Chrysler Neon เครื่อง 2000 cc...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Piyawech Roumphaothai, 23 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คันนี้บอกขาย 150K เจอมาในเน็ตไม่ใช่รถผมนะ Chrysler Neon เครื่อง 2000 cc เกียร์อัตโนมัติ,วิทยุ, เทป, ล้อแมกซ์, CD, ABS, AIRBAG คู่, พ.พาวเวอร์, ก.ไฟฟ้า, ซ. ล็อก, เบาะกำมะหยี่ กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า,แม็ก 18 นิ้ว+ดิสก์ 4 ล้อ สปอยเลอร์รอบคัน ฝาระบาย เครื่องเสียงชุดใหญ่ ติดต่อประเมศฐ์ 081-3097045

1. น้ำลายหก

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ทำซะจำแทบไม่ได้เลย = ="

3. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    สวยเว่อ 5555

4. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    แปลกตาดี ถ้าผมยังไม่มีน้องออนครอบครอง ต้องลองติดต่อดูเสียแล้ว

5. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    สวยจัง อยากได้ๆๆๆๆ

6. คิดเหมือนผมเลยอ่ะ ถ้าผมรักนีออนแล้วยังไม่มีต้องอยากเป็นเจ้าของมันแน่ ๆ สวยมากมาย

7. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    T_T มีคนตัดหน้า Face Off ก่อนเราซะละ........

ผมว่าถ้าขายไปแล้ว ผมจะให้ พี่เค้าแต่งหน้ารถผมเปงอย่างนั้นได้ไหมคราฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้