อยากทราบว่าพอมีวิธีซ่อมไมวัดรอบ B14 ไหมครับ (มันมีอาการแบบรอบข้างที่ 8พันรอบ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nattapat Supamittanyakorn, 18 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าพอมีวิธีซ่อมไมวัดรอบ B14 ไหมครับ (มันมีอาการแบบรอบข้างที่ 8พันรอบ บางทีก็ปกติ บางทีก็ไม่ปกติ)

1. Nos Sunny

Nos Sunny Guest

0
    0
    0
    มีคนเคยถาม เค้าบอกว่าให้ทำความสะอาดตัวเก็บปะจุอะพี่

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ค่าซ่อมเท่าที่เคยหาข้อมูลก็พันนิดๆครับ ผมยกไมล์มือสองเชียงกงเลยแค่1500เองครับ น๊อตสามตัว เสียบปลั๊กใช้งานได้เลย ว่าแต่ถ้าสนใจเรือนไมล์เดิมยกลง วัดรอบปกติแต่เลขหลักกิโลเมตรไม่ขึ้น ก็ติดต่อมาหลังไมค์ครับ

3. ขอบคุณครับ

4. ซ่อมเจ็ดหรือแปดร้อยนี่หละ

5. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    เปนโรคประจำรถปัยแร้วคับ. คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้