สอบถามหน่อยคับ.....ฝาปิดน้ำฉีดกระจกหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ.....!!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nusza Nakhonchaisri, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับ.....ฝาปิดน้ำฉีดกระจกหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ.....!!!!

1. สนามหลวง2 อัน60บาท

2. อีที่ศรีวรจักรชั้น1 มีเป็นแผงเลย

3. ร้านที่มันขายอะไรเก่าเยอะๆปะคับพี่ตุ้ย

4. ใช่ร้านเจ๊ ที่อยู่ตรงเตนท์ ติดเป็นแผงจับฉลากเลย

5. นั่นแหละคับ.....ขอบคุนมากคับพี่

6. ฝากซื้ออันนึงครับ อิอิ

7. จิงป่าวพี่....อิอิ

8. จรืงครับ เด่วเรานัดรับของข้างพระจอม 555

9. ได้คับถ้าไม่ลืม555

10. ฝาขวดน้ำ6ลิตรอ่ะพอดี

11. ก็ดีนะ....อิอิ

12. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ง่ายๆเลยเอาถุงพลาสติกกะหนังยางรัดเลย...อิอิอิอิ ขำๆนะ

13. ใด้ฝ่าปิดยัง

14. พี่มีหรอคับ.....ตอนนี้เอาฝาถังน้ำมาปิดอยู่...555

15. พี่สุดเขตมีปะ เจ้าบอยเคยใด้มานะ ลองถาม

16. พี่ตุ้ยบอกสนามหลาง2มีผมว่าจะไปดูอยู่

17. เบิกศูนย์ นิสสัน 20บาทคับ

18. คับพี่นนท์.....^_^

19. เชียงกงเดินอี๋เอาเลย

20. สมาชิก ทั่วไป เดินหยิบใส่เป๋าได้เลยใช่มะ....55

21. ใช่ๆใส่เป๋าปับคุกทันที 555

22. Aew Ikik

Aew Ikik Guest

0
    0
    0
    อ่า อยากได้บ้างๆ ไม่มีเหมือนกันนน

ยังไม่ใด้เร่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้