งานเข้าอีกแล้ว ปั๊มน้ำรั่วเป็นรูโบ๋เลยนะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 13 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าอีกแล้ว ปั๊มน้ำรั่วเป็นรูโบ๋เลยนะ

1. คราวที่แล้วไม่ได้เปลี่ยนหรอ ตอนเปลี่ยนสายพาน

2. ใช้ไปซ่อมไป...ตามสโลแกน

3. ไม่แน่ใจ กำลังให้ตาชัยเช็คอยู่

4. เอาของใหม่ดีกว่า อย่าใช้ของเก่า ถ้าเอาของเก่า มี

5. ปั้มน้ำเปลี่ยนใหม่เลยครับพี่เอก พันกว่าบาทมั้งครับ

6. ไม่ถึงพันอุ้ย 7-8 ร้อย โทรมาคุยแล้ว อยุ่แถวสุขสวัสดิ์ จะไปเรียบด่วน หาทางไปไม่ถูก เติมน้ำให้เต็มหม้อน้ำ

7. ปั้มน้ำยังไงหรอครับ

8. ไปถึงร้านแล้ว กำลีงไปซื้อมาเปลี่ยน

9. ซื้อมาแล้วยี่ห้อ GMB ราคา 780 บาท ตอนนี้กำลังประกอบ

10. คิดว่ายี่ห้อ LEO

11. อ่ะหายไวๆ เติมน้ำยาด้วย

12. เรียบร้อยแล้วครับ รอเช็คอีกทีหลังจากเปลี่ยน

13. ถ้ายี่ห้อ LEO นะสู้ๆ

14. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มันจะเอาเบียร์ลงหม้อ

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้