สาธุขอให้เสร็จทันมิตติ้งด้วยเถอะ สาธุ สาธุ สาธุเพี้ยง!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tassanapan Somanandana, 25 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สาธุขอให้เสร็จทันมิตติ้งด้วยเถอะ สาธุ สาธุ สาธุเพี้ยง!!!

1. มาเต็มเลย

2. จัดหนัก สเต๊ปรถบ้าน...อิอิ

3. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    บอกรายระเอียดบ้างได้ไหมครับ จะได้เอาเป็นแนวทางบ้างครับ

4. ว้าว...ว้าวๆ !!

5. ของดีๆๆๆ จัดเต็มทีเดียว

6. เครื่องsr16ve เดิมๆธรรมดาๆครับ

7. Little Turtle

0
    0
    0
    แล้วเบรค โช๊ค จาน หามาเท่าไหร่ฮ่ะครับ ช่วงล่างทำอะไรบ้างครับ ไม่ได้แกล้งโง่นะครับ ผมไม่ค่อยรู้จริง ครับ

8. เบรคหน้าเพาซ่าครับ หลังยกคนn15มาจานใหญ่ โช๊คtein ha ปรับระดับได้ครับ

9. Little Turtle

0
    0
    0
    หลังยกคนn15มาจานใหญ่ เอามาใส่ B14 ใส่ได้เลยไหมครับต้องแปลงเยอะไหมครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับกับช่วงล่างข้างหลังแบบนี้อ่ะ

10. ใส่ได้เรยครับ ร้อยน็อตได้เรย ชวงล่วงสามหมื่นเกือบกลางนะครับ

11. ซ่าแข่งกับใคร

12. Little Turtle

0
    0
    0
    ราคานี้รวม โชคแล้วใช่ไหมครับ ....ขอบคุณที่บอกนะครับ จะได้ไปลองหาดูตามนี้บ้างครับ

13. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    หึหึหึหึหึ

14. รวมแล้วครับ @Dunsan Lucieno หึทามไม หึบ่อยนะ

15. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ภาษาไรนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้