หมายเลขบัญชีสำหรับโอนเงินค่าชุดครับ 350 บาท ธนาคารไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี ณัฐพงษ์ คำกำจร(...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 16 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    หมายเลขบัญชีสำหรับโอนเงินค่าชุดครับ 350 บาท ธนาคารไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี ณัฐพงษ์ คำกำจร( NUTTAPONG ) เลขที่บัญชี 324-260615-7 ส่วนชุดเป็นของทีม Bacelona เป็นชุดทีมเหย้าครับฟรีไซส์ โอนมาแล้วช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ

1. ภายในวันที่เท่าไหร่ครับ

2. สัปดาห์หน้าครับ

3. แจ้งการโอนเงินและแจ้งเบอร์เสื้ออีกรอบด้วยนะครับ

4. ผ่อนได้มั้ยครับ

5. จริงป่าว

6. เสาร์หน้าจ่ายที่สนามบอลทันป่ะ...

7. จ่ายวันเสาร์เลยครับ

8. จะสั่งชุดวันไหนดีละ

9. สั่งไปเลยคับ

10. ไม่มีตังค์จ่ายค่ามัดจำ

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  12. ตอนนี้สงสัยรังผึ้งหม้อน้ำน่าจะรั่วเห็นมีน้ำซึมออกมา

13. คันเขียวมีหม้อน้ำอยู่นิ

14. น่าจะมีแต่รังผึ้งแอร์นะ

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    ของพี่งัย ไปทำขาบนเองไม่กี่ตังหรอก ราคาพิเศษ

16. ของเยอะจิงไรจิง อิอิ

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    ก็ตอนนี้ใส่หม้อน้ำปิเนียม ญี่ปุ่น เลยถอดของไทยออก ทองแดงสามชั้นนะเฟร๊ย

18. พี่น้องช่วยเอารายละเอียดไปแจ้งที่บอร์ดด้วยนะครับ จะได้รีบทำรีบเสร็จ

19. แจ้งแล้วครับ

20. Palin Omsin

0
    0
    0
    จาเอาป่าวหม้อ น่ะ เอก เอามา 2000

21. ใครโอนเงินแล้วช่วยแจ้ง เงินที่โอนและเบอเสื้อด้วยนะครับ

22. ใครโอนเงินไปแล้วแจ้งด้วยนะครับ เจ้าของบัญชีงง เงินมาจากไหน

น่าจะเป็นของโดมนะเอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้