เมื่อสารผมเหนpop up สีเขียวล้อดำหน้าหมู๋บ้านผมด้วยยย รถคัยเหรอคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย TumKumi Rachchasak, 22 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อสารผมเหนpop up สีเขียวล้อดำหน้าหมู๋บ้านผมด้วยยย รถคัยเหรอคับ

1. รถน้าบอมนะครับ .............. บ้านน้าเขาอยู่ใต้ทางด่วนตรงเส้นเทพารักษ์

2. บ้านผมเหมือนกันตรงนั้น

3. อิอิพิมผิด เมื่อวาน

4. บิ๊กบอมเหรอครับ

5. มีมิตติ้งเคลือบสีที่นี่อีกเมื่อไหร่ดีพี่เอก ^^

6. ท่าจะยากนะ. ว่าไหมละอุ้ย

7. เจอคนบ้านใกล้ล่ะ อิอิ

8. หาตัวยากนะนั่น เก่งจังที่ได้เจอ 555+

9. ผมเ้หนพี่คเ้าตอนมายูเทิร์นหน้าหมู่บ้านผมเีรยยย

10. ขับชนไปเลย

11. 5555 หมู่บ้านติดๆกันเรย

12. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ เด๋วนี้ท่าน เสธ. ไปใหนซุ่มเงียบนะนั่น

13. ผมก็อยู่เทพารักษ์ ตรงทางด่วนเหมือนกัน

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่ะ ข้ามสะพานลิงไปกินหมูกะทะง่ายแล้วทีนีั้ มิตติ้งกันป่าว เอาแถวพระปะแดง

15. ผมอยู่เทพานิเวศน์อ่ะคับ

16. อืม น่าสน

17. อ่อ....ผม First ครับ อยู่พัดชาครับ

18. Palin Omsin

0
    0
    0
    เฮ๊ย เฟิ๊ด อยู่กับพัดชา เอเอฟ เหรอ นั่นน่ะ ขวัญใจเลยนะ อิอิ

19. โหย...น้าเอ้ ผมน่ะ เข้าไปอยู่ในใจของพัดชาเลยแหละ ^^ 5555

20. Palin Omsin

0
    0
    0
  21. หมู๋บ้านติดๆกันเรยพี่

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    พี่เอ้อยู่ หมู่บ้านเศรษฐกิจ อิอิ ใกล้กันป่าวหว่า

23. ตรงข้ามกันเลยครับ เยื้องไปสัก 30 โล

แถวไหนนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้